Nakasar flanging na kayan casing tagulla yana da rikitarwa. A lokacin aikin haɓakawa, kayan da ke cikin yankin nakasawa ya fi shafan danniya na tangential, yana haifar da nakasar elongation a cikin tangential shugabanci. Bayan an gama haɓakawa, yanayin damuwa da nakasar halayen halayen sun yi kama da na flanging rami na ciki. Yankin nakasa galibi nakasar zane ne, kuma digirinsa na ƙarshe yana iyakance ta hanyar fashe baki.
Idan aka yi la'akari da cewa samar da batch na sassa ba su da girma kuma matakan da aka ambata a sama suna da yawa, wanda ke shafar ci gaban fa'idodin tattalin arziki, kuma ya lura cewa akwai bututun tagulla na 30mm × 1.5mm a kasuwa, ana la'akari da yin amfani da jan karfe. tubes don kammala sarrafa sassa ta hanyar flanging su kai tsaye. .
Sashin yana da sauƙi mai sauƙi da ƙananan buƙatun daidaito na ƙima, wanda ya dace don ƙirƙirar. Dangane da tsarin sashin, yawanci tsarin tsari mafi tattalin arziki da fahimta zai yi la'akari da yin amfani da faifan lebur don samar da sashin kai tsaye ta hanyar flanging rami na ciki. Don wannan karshen, yana da farko wajibi ne don ƙayyade matsakaicin tsayi na ɓangaren da za a iya samu tare da flanging ɗaya.
Tunda matsakaicin tsayin flanging na ɓangaren ya fi ƙanƙanta da tsayin ɓangaren (28mm), ba zai yuwu a yi sashin da ya cancanta ta amfani da hanyar flanging kai tsaye ba. Don samar da sashin, dole ne ku fara zana shi da zurfi. Bayan ƙididdige diamita na blank da yin la'akari da adadin lokutan zane na ɓangaren da aka zana, ana iya ƙayyade cewa ɓangaren yana ɗaukar tsarin aiwatar da zane. Dole ne a zana shi sau biyu, sa'an nan kuma za a iya yanke kasan silinda kafin a kammala aiki.
Gwajin Tauri:Gwajin taurin ƙwararru duk suna amfani da taurin Brinell. Gabaɗaya magana, ƙarami ƙimar taurin Brinell, mafi ƙarancin kayan, kuma mafi girman diamita na shigarwa; Sabanin haka, girman ƙimar taurin Brinell, mafi girman abu, da diamita na ciki zai zama mafi girma. Karamin diamita. Amfanin ma'aunin taurin Brinell shine cewa yana da daidaiton ma'auni, babban yanki mai haɓakawa, yana iya nuna matsakaicin taurin kayan a cikin kewayon da yawa, ƙimar ƙarfin ƙarfin da aka auna shima ya fi daidai, kuma bayanan yana da ƙarfi mai ƙarfi. Idan har yanzu kuna da wasu tambayoyi, da fatan za a ji daɗin kiran mu. Injin Xinxiang Haishan ya ƙware wajen warware muku kowane irin tambayoyin jefa tagulla.